Module SFP Juniper | Module SFP Juniper 1G, 10G, 40G chính hãng giá tốt số 1 Việt Nam

Juniper Module SFP có kích thước nhỏ gọn là các đầu cắm LC ( dạng đầu cắm vuông nhỏ ) có thể linh hoạt sử dụng trên nền tảng 2 tiêu chuẩn đường truyền cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode với những bước sóng và khoảng cách truyền dẫn khác nhau tốc độ lên tới 10Gb mang đến cho quý khách hàng nhiều hơn những sự lựa chọn thích hợp.

Module quang Juniper thường được phân loại theo các chuẩn cáp mạng và thiết bị sử dụng, bởi vậy thiết bị này thường được phân làm 2 loại tốc độ 1Gb (Cáp Singlemode – cáp đơn mode) và tốc độ 10Gb với (Cáp quang Multimode - Cáp quang đa mode).

Module SFP Juniper | Module SFP Juniper 1G, 10G, 40G chính hãng giá tốt số 1 Việt Nam

Module SFP Juniper 1G, 10G, 40G


Juniper Modules & Cards và những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper Modules & Cards được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Juniper.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

BÁO GIÁ PHÂN PHỐI Juniper Modules & Cards CHÍNH HÃNG UY TÍN

Juniper Modules & Cards | Juniper Security Modules & Cards | Juniper Router Modules & Cards | Juniper Switch Modules & Cards | Module Juniper 1G | Module Juniper 10G | Module Juniper 40G

[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam
[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

Hotline báo giá Juniper Modules & Cards: 0921 456 666
[ Email ] nhận báo giá phân phối Juniper Modules & Cards: [email protected]


Gửi Email nhận giá rẻ hơn
[email protected]