Juniper EX-XFP-10GE-SR

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-SR XFP 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics Module chính hãng với đầy đủ giấy tờ, giá tốt phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper EX-XFP-10GE-SR

Juniper EX-XFP-10GE-SR

Juniper Networks EX-XFP-10GE-SR chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX-XFP-10GE-SR
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Module Juniper 10G
  • Mã sản phẩm: EX-XFP-10GE-SR
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 2,000 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper EX-XFP-10GE-SR tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper EX-XFP-10GE-SR tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX-XFP-10GE-SR được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX-XFP-10GE-SR chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX-XFP-10GE-SR kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Juniper EX-XFP-10GE-SR XFP 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics Module

Mã sản phẩm EX-XFP-10GE-SR
Model Type 10 Gigabit Ethernet
Loại module quang XFP
Chuẩn kết nối LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring Yes
Standard 10GBASE-SR
Tốc độ đường truyền 10Gbps
Sử dụng cáp Dual
Bước sóng hoạt động (range) 850nm
Transmitter output power, each lane (minimum) –7.3dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –1.3dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –11.1dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –1dBm
Loại cáp sử dụng MMF
Core size/cladding 62.5/125µm

Sản phẩm Juniper EX-XFP-10GE-SR được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX-XFP-10GE-SR chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX-XFP-10GE-SR chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper EX-XFP-10GE-SR info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX-XFP-10GE-SR được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper EX-XFP-10GE-SR tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper EX-XFP-10GE-SR từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper EX-XFP-10GE-SR tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper EX-XFP-10GE-SR tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn