Juniper JNP-QSFP-40G-LR4

Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 QSFP+ 40GBase-LR4 40 Gigabit Optics for up to 10km transmission on SMF phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper JNP-QSFP-40G-LR4

Juniper JNP-QSFP-40G-LR4

Juniper Networks JNP-QSFP-40G-LR4 chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper JNP-QSFP-40G-LR4
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Module Juniper 40G
  • Mã sản phẩm: JNP-QSFP-40G-LR4
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 13,999 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 QSFP+ 40GBase-LR4 40 Gigabit Optics for up to 10km transmission on SMF

Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 module quang 40G với khoảng cách truyền xa 10Km trên cáp quang singlemode. Module quang 40G QSFP+ Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 sử dụng cho các swith Juniper dòng: EX4000, EX9000, QFX10000, QFX3000, QFX5100, QFX5200, SRX4600, SRX5400, SRX5600, SRX5800. Sản phẩm Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 chính hãng đang được phân phối bởi Juniper.vn hãy gửi Email để nhận boom báo giá tốt tại thời điểm hiện tại.

Thông số kỹ thuật Juniper JNP-QSFP-40G-LR4

Product Number JNP-QSFP-40G-LR4
Product Type Optics
Product Compatibility EX4000, EX9000, QFX10000, QFX3000, QFX5100, QFX5200, SRX4600, SRX5400, SRX5600, SRX5800
Material Type Standalone Fixed SYS/FRU
Long Description QSFP+ 40GBase-LR4 40 Gigabit Optics for up to 10km transmission on SMF
Short Description QSFP+ 40GBASE-LR4
Country of Origin MY, TH
US ECCN 5A991
US HTS 8517620090
Packaged Gross Weight (lbs) 1
Packaged Height (in) 1.1
Packaged Width (in) 4.5
Packaged Length (in) 6.5

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 QSFP+ 40GBase-LR4 40 Gigabit Optics for up to 10km transmission on SMF chính hãng, giá cực tốt, hỗ trợ và giao hàng nhanh.


Sản phẩm Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn