Juniper EX-SFP-10GE-SR

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver phân phối bởi ® JUNIPER.VN

Juniper EX-SFP-10GE-SR

Juniper EX-SFP-10GE-SR chính hãng Sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX-SFP-10GE-SR
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Module Juniper 10G
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-SR
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: JUNIPER.VN
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 1,500 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper EX-SFP-10GE-SR tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper EX-SFP-10GE-SR tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX-SFP-10GE-SR được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX-SFP-10GE-SR chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX-SFP-10GE-SR kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex).

Module EX-SFP-10GE-SR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for 300km Multimode Transceiver đang được ưa chuộng sử dụng rộng rãi.

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-SR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module Juniper EX-SFP-10GE-SR

Juniper Networks chính hãng: EX-SFP-10GE-SR

Loại hình: SFP +

Bước sóng: 850nm

Cổng Giao diện: LC Duplex

Loại cáp: SMF

Tốc độ dữ liệu tối đa: 10.3125Gb / giây

Khoảng cách cáp tối đa: 300km

Linh kiện quang: DFB 850nm

Độ nhạy thu: <-14,4dBm

Năng lượng TX: -8,2 ~ 0,5dBm

Hỗ trợ DOM: Có

Kích thước: 0,50 "x 0,50" x 2,25 "

Module Juniper EX-SFP-10GE-SR chuyên dụng tương thích với các bộ chuyển mạch Switch Juniper dòng EX2200, EX2300, EX3300, EX4200, EX4600.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.


Sản phẩm Juniper EX-SFP-10GE-SR được phân phối chính hãng bởi

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
JUNIPER.VN phân phối Juniper EX-SFP-10GE-SR chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper EX-SFP-10GE-SR info@juniper.vn
Liên hệ Hotline JUNIPER.VN 0921 456 666

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. JUNIPER.VN luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX-SFP-10GE-SR được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . JUNIPER.VN luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper EX-SFP-10GE-SR tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper EX-SFP-10GE-SR từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER.VN - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper EX-SFP-10GE-SR tại Hà Nội
JUNIPER.VN - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper EX-SFP-10GE-SR tại Hồ Chí Minh
Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn