EX-SFP-10GE-SR

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver phân phối bởi JUNIPER VIỆT NAM ®

EX-SFP-10GE-SR

Sản phẩm chính hãng Juniper ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-10GE-SR
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Dòng: Module Juniper 10G
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-SR
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Bấm vào đây gọi mua hàng
Mua sản phẩm EX-SFP-10GE-SR tại địa chỉ uy tín JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Tại sao bạn nên mua EX-SFP-10GE-SR tại JUNIPER.VN ?
JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX-SFP-10GE-SR được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX-SFP-10GE-SR chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex).

Module EX-SFP-10GE-SR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for 300km Multimode Transceiver đang được ưa chuộng sử dụng rộng rãi.

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-SR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module Juniper EX-SFP-10GE-SR

Juniper Networks chính hãng: EX-SFP-10GE-SR

Loại hình: SFP +

Bước sóng: 850nm

Cổng Giao diện: LC Duplex

Loại cáp: SMF

Tốc độ dữ liệu tối đa: 10.3125Gb / giây

Khoảng cách cáp tối đa: 300km

Linh kiện quang: DFB 850nm

Độ nhạy thu: <-14,4dBm

Năng lượng TX: -8,2 ~ 0,5dBm

Hỗ trợ DOM: Có

Kích thước: 0,50 "x 0,50" x 2,25 "

Module Juniper EX-SFP-10GE-SR chuyên dụng tương thích với các bộ chuyển mạch Switch Juniper dòng EX2200, EX2300, EX3300, EX4200, EX4600.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.


Sản phẩm EX-SFP-10GE-SR được phân phối chính hãng bởi

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối EX-SFP-10GE-SR chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam: 0981 558668 0921 456666
[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam - Tel: 024.22255666
[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam - Tel: 028.62959899



JUNIPER.VN - Báo giá phân phối EX-SFP-10GE-SR chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá phân phối EX-SFP-10GE-SR chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại: 024.22255666 - Hotline: 0981 558668

[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam
Điện thoại: 028.62959899 - Hotline: 0921 456666

[ Email ] nhận báo giá EX-SFP-10GE-SR: [email protected]


Sản phẩm thường mua cùng EX-SFP-10GE-SR

BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối EX-SFP-10GE-SR chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Juniper Việt Nam phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và hãng cũ RF (kém chất lượng) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Juniper Việt Nam cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Juniper Việt Nam phân phối các sản phẩm Juniper Networks - switch Juniper EX2300, EX3400, EX4300, EX4600, QFX30000, QFX5100, Router Juniper, Firewall Juniper, Module SFP Juniper chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Giao hàng tận nơi. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm EX-SFP-10GE-SR từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX-SFP-10GE-SR tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá EX-SFP-10GE-SR chính hãng

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Địa chỉ phân phối EX-SFP-10GE-SR tại Hà Nội

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Địa chỉ phân phối EX-SFP-10GE-SR tại Hồ Chí Minh


Juniper EX3400 | Review Switch Juniper EX3400 chính hãng



Email hỗ trợ online 24/7
[email protected]