Juniper QFX-SFP-10GE-LR

Phân phối và báo giá Module quang QFX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF chính hãng, giá tốt. phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper QFX-SFP-10GE-LR

Juniper QFX-SFP-10GE-LR

Juniper Networks QFX-SFP-10GE-LR chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper QFX-SFP-10GE-LR
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Module Juniper 10G
  • Mã sản phẩm: QFX-SFP-10GE-LR
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 4,000 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper QFX-SFP-10GE-LR tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper QFX-SFP-10GE-LR tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper QFX-SFP-10GE-LR được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper QFX-SFP-10GE-LR chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper QFX-SFP-10GE-LR kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Juniper QFX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Thông số kỹ thuật Juniper QFX-SFP-10GE-LR

Mã sản phẩm QFX-SFP-10GE-LR
Loại mô hình 10 Gigabit Ethernet
Loại module quang SFP +
Loại đầu nối LC hai mặt
Giám sát có sẵn Đúng
Giám sát quang học kỹ thuật số Đúng
Tiêu chuẩn module 10GBASE-LR
Tuân thủ các tiêu chuẩn (Tiêu chuẩn Ethernet / OTN, ví dụ: 100GBASE-LR4) 10GBASE-L
Tuân thủ MSA (SFF, ví dụ: SFF-8665) SFF-8431
SFF-8472
SFF-8432
Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số Nhiệt độ thu phát
Điện áp cung cấp thu phát
Tx Bias hiện tại
Công suất đầu ra Tx
Rx nhận công suất quang
NEB (Có hoặc Không) Không
Tốc độ tín hiệu, đường truyền 10 Gb / giây

Sản phẩm Juniper QFX-SFP-10GE-LR được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper QFX-SFP-10GE-LR chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper QFX-SFP-10GE-LR chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper QFX-SFP-10GE-LR info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper QFX-SFP-10GE-LR được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper QFX-SFP-10GE-LR tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper QFX-SFP-10GE-LR từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper QFX-SFP-10GE-LR tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper QFX-SFP-10GE-LR tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn