Juniper SRX1500-SYS-JE-AC
Juniper SRX1500-SYS-JE-AC
Juniper SRX1500-SYS-JE-AC
Sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper SRX1500-SYS-JE-AC
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Juniper SRX Series
  • Mã sản phẩm: SRX1500-SYS-JE-AC
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: JUNIPER.VN
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Để có giá ưu đãi tốt, quý khách vui lòng gửi Email!
  • Hỗ trợ kỹ thuật & tư vấn tận tình 24/7
  • Bảo hành chính hãng Juniper Networks Việt Nam
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal, Fullbox
  • Giao hàng toàn quốc tất cả các ngày trong tuần
Mua Juniper SRX1500-SYS-JE-AC tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper Networks chính hãng
Firewall Juniper SRX1500-SYS-JE-AC
Hình ảnh: Firewall Juniper SRX1500-SYS-JE-AC , thiết bị tường lửa Juniper SRX1500 Services Gateway
Thông số kỹ thuật Firewall Juniper SRX1500-SYS-JE-AC thiết bị tường lửa Juniper thế hệ mới
Specification
Total onboard ports 16x1GbE and 4x10GbE
Onboard RJ-45 ports 12x1GbE
Onboard small form-factor pluggable (SFP) transceiver ports 4x1GbE
Onboard SFP+ ports 4x10GbE
Out-of-Band (OOB) management ports 1x1GbE
Dedicated high availability (HA) port 1x1GbE (SFP)
PIM slots 2
Console (RJ-45 + miniUSB) 1
USB 2.0 ports (type A) 1
Memory and Storage
System memory (RAM) 16 GB
Primary boot storage (mSATA) 16 GB
Secondary storage (SSD) 100 GB
Dimensions and Power
Form factor 1 U
Size (WxHxD) 17.5 x 1.75 x 18.2 in (44.45 x 4.44 x 46.22 cm)
Weight (device and PSU) 16.1 lb (7.30 kg)
16.1 lb (7.30 kg) 1+1
Power supply AC/DC (external)
Average power consumption 150 W
Average heat dissipation 512 BTU / hour
Maximum current consumption 2.5A (for AC PSU); 6.2A (for DC PSU)
Maximum inrush current 50A by 1 AC cycle
Acoustic noise level 66.5dBA
Airflow/cooling Front to back
Operating temperature 32° to 104° F (0° to 40° C)
Nonoperating temperature 4° to 158° F (-20° to 70° C)
Operating humidity 10% to 90% noncondensing