Juniper SRX-SFP-1GE-LX

Phân phối và báo giá Module Juniper SRX-SFP-1GE-LX Small Form Factor Pluggable 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optic Module chính hãng, giá tốt. phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper SRX-SFP-1GE-LX

Juniper SRX-SFP-1GE-LX

Juniper Networks SRX-SFP-1GE-LX chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper SRX-SFP-1GE-LX
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Module Juniper 1G
  • Mã sản phẩm: SRX-SFP-1GE-LX
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 1,000 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper SRX-SFP-1GE-LX tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper SRX-SFP-1GE-LX tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper SRX-SFP-1GE-LX được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper SRX-SFP-1GE-LX chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper SRX-SFP-1GE-LX kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Phân phối và báo giá Module Juniper SRX-SFP-1GE-LX Small Form Factor Pluggable 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optic Module chính hãng, giá tốt

Module Juniper SRX-SFP-1GE-LX cấp công nghiệp 1000BASE-LX được thử nghiệm để tương thích với thiết bị mạng công nghiệp Juniper bao gồm Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp, Bộ định tuyến Ethernet công nghiệp, Thẻ giao diện mạng công nghiệp (NIC) và Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp. Module quang SFP lý tưởng tương đương với Juniper SRX-SFP-1GE-LX 1000BASE-LX SMF 1310nm 10km quang SFP công nghiệp nhưng có giá thấp hơn nhiều. Module quang SFP công nghiệp cung cấp giải pháp kết nối chắc chắn đáng tin cậy qua cáp quang cho nhà tích hợp hệ thống, nhà phân phối và người dùng cuối trong cơ sở hạ tầng mạng công nghiệp và hệ thống cáp quang.

Module Juniper SRX-SFP-1GE-LX Small Form Factor Pluggable 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optic Module

Module Juniper SRX-SFP-1GE-LX Small Form Factor Pluggable 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optic Module

Module quang SFP bao gồm các phần dưới đây: trình điều khiển LD, bộ khuếch đại giới hạn, màn hình chẩn đoán kỹ thuật số, tia laser FP 1310nm và bộ phát hiện ảnh PIN. Module quang SFP là sản phẩm laser loại 1 tuân thủ các tiêu chuẩn FDA / CDRH và IEC-60825.

Đặc trưng Module Juniper SRX-SFP-1GE-LX

  • Hỗ trợ liên kết dữ liệu lên đến 1,25Gb / s
  • Lên đến 20km trên SMF 9 / 125µm
  • Tuân theo tiêu chuẩn SFP MSA
  • Tuân theo IEEE 802.3z
  • Hỗ trợ chẩn đoán kỹ thuật số, tương thích với SFF-8472
  • Dấu chân SFP có thể cắm nóng
  • Nguồn điện 3.3V đơn
  • Đầu nối LC song công
  • Tiêu tán điện năng thấp
  • Vỏ kim loại cung cấp EMI thấp hơn
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng từ -40 ° C đến 85 ° C
  • Tuân thủ ROHS và không có chì

Thông số kỹ thuật Module Juniper SRX-SFP-1GE-LX

Mã sản phẩm SRX-SFP-1GE-LX
Model Type Gigabit Ethernet
Loại module quang SFP
Chuẩn kết nối Duplex LC
Monitoring Available Yes
Digital Optical Monitoring Yes
Standard 1000BASE-LX
Standards compliance (Ethernet/OTN Standard, for e.g. 100GBASE-LR4) 1000BASE-LX
MSA compliance (SFF, for e.g. SFF-8665) INF-8074i
Optic Type (Commercial Vs Service Provider Grade) Commercial
Digital Diagnostic Monitoring Tx Power
Rx Power
Tx Bias Current
Case Temperature
Power Supply Voltage
NEBs (Yes or No) Yes
Tốc độ đường truyền 1.25 Gbps

Module Juniper SRX-SFP-1GE-LX Small Form Factor Pluggable 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optic Module chính hãng, giá tốt.


Sản phẩm Juniper SRX-SFP-1GE-LX được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper SRX-SFP-1GE-LX chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper SRX-SFP-1GE-LX chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper SRX-SFP-1GE-LX info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper SRX-SFP-1GE-LX được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper SRX-SFP-1GE-LX tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper SRX-SFP-1GE-LX từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper SRX-SFP-1GE-LX tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper SRX-SFP-1GE-LX tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn