Juniper EX3300-24T-DC

Juniper EX3300-24T-DC 24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports, nguồn DC power phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper EX3300-24T-DC

Juniper EX3300-24T-DC

Juniper Networks EX3300-24T-DC chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX3300
  • Mã sản phẩm: EX3300-24T-DC
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 4,300 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper EX3300-24T-DC tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX3300-24T-DC chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Switch Juniper EX3300-24T-DC 24 Port Data with 4 SFP+ Slot

Thiết bị chuyển mạch Ethernet Switch EX3300-24T-DC Juniper với công nghệ khung gầm ảo cung cấp cho doanh nghiệp sự linh hoạt và dễ dàng quản lý mà trước đây chỉ có sẵn với các bộ chuyển mạch truy cập cao cấp hơn nổi bật với các tính năng như:

Juniper EX3300-24T-DC

Hình ảnh: Ethernet Switch Juniper EX3300-24T-DC

- Switch EX3300-24T-DC được thiết kế giao diện 24 cổng có Power over Ethernet (PoE) dễ dàng thi công triển khai lắp đặt và sử dụng.

- Các tùy chọn làm mát được tối ưu hóa cho trung tâm dữ liệu, cung cấp cả luồng khí từ trước ra sau và sau ra trước và làm cho EX3300-24T-DC phù hợp với việc triển khai truy cập trung tâm dữ liệu GbE

- 4 cổng kết nối thu phát có thể cắm yếu tố dạng nhỏ (GbE / 10GbE) ở chế độ kép (SFP / SFP +)

- Các cổng Uplink của bộ chuyển này cũng giông với các sản phẩm khác dòng Switch Juniper EX3300 có thể được cấu hình là giao diện khung gầm ảo và được kết nối qua giao diện quang học GbE / 10GbE tiêu chuẩn .

- Chức năng toàn diện của Lớp 2 với RIP và định tuyến tĩnh

- Lớp 3 (OSPF v2, IGMP v1 / v2 / v3, PIM, VRRP, Q-in-Q) được hỗ trợ thông qua giấy phép tính năng nâng cao

Đặc điểm cơ bản của Ethernet Switch EX3300-24T-DC

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: Ethernet Switch EX3300-24T-DC Juniper

- Cổng Uplink

• Đã sửa lỗi đường lên 4 cổng có thể được cấu hình riêng lẻ dưới dạng cổng GbE (SFP) hoặc 10GbE (SFP +).

- Kích thước (W x H x D): 17,4 x 1,7 x 12 in (43,7 x 4,4 x 31 cm)

• Trọng lượng: 9,8 lb (4,5 kg)

- Thông số kỹ thuật phần cứng

• Mô hình động cơ chuyển đổi: Lưu trữ và chuyển tiếp

• DRAM: 1 GB với ECC

• Flash: 1 GB

• CPU: 1 GHz

- Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống

EX3300-24T / EX3300-24P / EX3300-24T-DC: 28 (24 máy chủcổng + 4 cổng đường lên 10GbE / GbE)

- Khả năng khung gầm ảo

• Số lượng thành viên tối đa: 10

• Số lượng cổng khung gầm ảo: 4

• Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps

- Lớp vật lý

• Phản xạ miền thời gian (TDR) để phát hiện cáp nghỉ và quần short

• Giao diện phụ thuộc trung bình tự động / phụ thuộc trung bình hỗ trợ giao diện chéo (MDI / MDIX)

• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

- Các tính năng của lớp 3: IPv4

• Số lượng giao thức phân giải địa chỉ (ARP) tối đa mục: 4.000

• Số lượng đường truyền unicast tối đa trong phần cứng: 8.000

• Dự phòng lớp 3: VRRP

• Giao thức định tuyến:

- RIP v1 / v2

- Định tuyến tĩnh

- OSPF v2

- BGP v4

• Phát sóng theo hướng IP - chuyển tiếp lưu lượng

• Bộ định tuyến ảo (VRF-Lite) hỗ trợ RIP, OSPF, BGP

• Chính sách định tuyến

• Chuyển tiếp dựa trên bộ lọc (FBF)

• Chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF)

• Đa nhân BGP (MBGP)

- Các tính năng của lớp 3: Chức năng quản lý IPv6

• Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, Junos Web, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Tên miền

• Định tuyến tĩnh

• IPv6 ACL (PACL, VACL, RACL)

• IPv6 CoS (phân loại BA, MF và viết lại, lập lịch dựa trên TC)

• MLDv1 / v2 rình mò

• ping ping, theo dõi

• Cấu hình tự động không trạng thái IPv6

• Chuyển tiếp IPv6 lớp 3 trong phần cứng

- Chất lượng dịch vụ (QoS)

• QoS lớp 2

• QoS lớp 3

• Nhập chính sách: 1 tỷ lệ 2 màu

• Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8

• Phương pháp lập lịch (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), SDWRR

• Độ tin cậy ưu tiên 802.1p, điểm mã DiffServ (DSCP / IP) và đánh dấu

• Tiêu chí phân loại L2-L4, bao gồm Giao diện, MAC địa chỉ, Ethertype, 802.1p, Vlan, địa chỉ IP, DSCP / IP quyền ưu tiên và số cổng TCP / UDP.

Module tương thích với Switch Ethernet Juniper EX3300-24T-DC

Mã sản phẩm Mô tả chi tiết
X-SFP-10GE-DAC-1M SFP+10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 1 m
EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 3 m
EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 5 m
EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 7 m
EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 40 km transmission on SMF
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF).

Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.


Sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX3300-24T-DC chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX3300-24T-DC chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper EX3300-24T-DC info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper EX3300-24T-DC tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper EX3300-24T-DC tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper EX3300-24T-DC tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn