Juniper EX4200-24F-DC

Switch Juniper EX4200-24F-DC 24-port 1000BaseX SFP + 320W DC PS includes 50cm VC cable phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper EX4200-24F-DC

Juniper EX4200-24F-DC

Juniper Networks EX4200-24F-DC chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX4200
  • Mã sản phẩm: EX4200-24F-DC
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 16,300 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper EX4200-24F-DC tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX4200-24F-DC chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Switch Juniper EX4200-24F-DC 24-port 1000BaseX SFP + 320W DC PS includes 50cm VC cable

Thiết mạng chuyển mạch mạng Switch Juniper EX4200-24F-DC được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 4200 Series. Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-24F-DC cung cấp 24-port 10/100/1000BASE-X SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Switch Juniper EX4200-24F-DC được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … EX4200-24F-DC mang những ưu điểm nổi trội của Switch Juniper EX4200 giúp tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Hệ điều hành của Switch EX4200-24F-DC là Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

Switch mạng Juniper EX4200-24F-DC hiện đang là sự lựa chọn, giải pháp hoàn hảo được ưa chuộng bởi các doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX4200-24F-DC

Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: EX4200-24F-DC

Mô tả sản phẩm: 24-port 1000BaseX SFP + 320W DC PS includes 50cm VC cable

Dòng sản phẩm: EX 4200

Loại sản phẩm: Chuyển mạch Ethernet

Giao diện / Cổng: 24 x Khe cắm mở rộng Ethernet nhanh

Mở rộng I / O

Số lượng tổng số khe cắm mở rộng: 28

Loại khe cắm mở rộng: SFP

Lớp được hỗ trợ: 3

Nguồn năng lượng: Cung cấp năng lượng

Đơn vị tương thích: 1U

Yếu tố hình thức: Giá đỡ

Kích thước: Chiều cao 1,7 " x Chiều rộng 17,4 " x Độ sâu 18,8 "

Module SFP tương thích với Switch Juniper EX4200-24F-DC

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 7m

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multi-mode fiber

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-FX SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 2km transmission on MMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics, 1550nm for 80km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000base-LH Fast Ethernet Optics, 1550nm for 80km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 40 km transmission on SMF

Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline có trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất về bộ chuyển mạch Switch Juniper chính hãng này.


Sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX4200-24F-DC chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX4200-24F-DC chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper EX4200-24F-DC info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper EX4200-24F-DC tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper EX4200-24F-DC từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper EX4200-24F-DC tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper EX4200-24F-DC tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn