Juniper EX2300-24P-VC

Switch Juniper EX2300-24P-VC 24 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot, with Virtual Chassis License phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper EX2300-24P-VC

Juniper EX2300-24P-VC

Juniper Networks EX2300-24P-VC chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX2300-24P-VC
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX2300
  • Mã sản phẩm: EX2300-24P-VC
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 3,500 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper EX2300-24P-VC tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper EX2300-24P-VC tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX2300-24P-VC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX2300-24P-VC chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX2300-24P-VC kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Juniper EX2300-24P-VC 24 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot, with Virtual Chassis License

Dòng thiết bị chuyển mạch Ethernet Juniper Networks EX2300-24P-VC dòng Switch EX2300 cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, hiệu suất cao để hỗ trợ các triển khai truy cập mạng hội tụ.

Thiết bị chuyển mạch Switch Ethernet EX2300-24P-VC chuyển tiếp gói dựa trên ASIC (PFE) với CPU tích hợp để luôn chuyển tiếp tốc độ dây, thậm chí với tất cả tính năng máy bay điều khiển được kích hoạt.

Bộ chuyển mạch EX2300-24P-VC cũng hỗ trợ Ethernet qua cấp 3 của Ethernet.3.3 (PoE) và các tiêu chuẩn PoE + của 802.3at để hỗ trợ các thiết bị nối mạng như điện thoại,máy quay video, điểm truy cập mạng WLAN 802.11 802.11ac và máy quay video được hội tụ mạng.

Switch Juniper EX2300-24P-VC được thiết kế với 24 cổng tốc độ 10/100/1000Base-T và hỗ trợ PoE bao gồm ngân sách hệ thống tối đa là 370W phân đều trên các cổng.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-24P-VC

Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: EX2300-24P-VC

Cổng kết nối: 24-port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP

Kích thước (W x H x D) Chiều rộng:

- 17,4 in (44,19 cm) khi cài đặt máy tính để bàn

- 17,5 in (44,6 cm) với giá đỡ gắn trên giá

Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) khi cài đặt 1U

Độ sâu: 12,2 in (30,98 cm)

Trọng lượng 9,89 lb (4,49 kg)

DRAM 2 GB

Flash 2 GB

CPU ARM CPU 1.25GHz

Tổng ngân sách năng lượng PoE 370 W

Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 28 (24 cổng máy chủ + SFP / SFP + bốn cổng liên kết)

Đầu nối 10/100 /1000BASE-T loại RJ-45, loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)

Dự phòng cổng vật lý: Nhóm thân dự phòng (RTG)

Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)

Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

Dung lượng chuyển mạch gói (Tối đa với gói 64 byte) 128 Gbps

Nguồn điện 80 W AC Max. Tiêu thụ năng lượng hệ thống (Công suất đầu vào không có PoE).

Module SFP tương thích với Switch EX2300-24P-VC

- EX-SFPGE80KCW1610: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1610 nm, 80 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-10GE-USR: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multimode fiber

- EX-SFP-10GE-SR: SFP+ 10GBASE-SR; LC connector; 850 nm; 300m reach on 50 microns multimode fiber; 33m on 62.5 microns multimode fiber

- EX-SFP-10GE-LR: SFP+ 10GBASE-LR; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-10GE-ER: SFP+ 10GBASE-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 40 km transmission on singlemode fiber

- EX-SFP-10GE-ZR: SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550nm; 80 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-10GE-DAC1M: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 1-meter length

- EX-SFP-10GE-DAC3M: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 3-meter length

- EX-SFP-10GE-DAC5M: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) – 5-meter length

Gọi cho chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.


Sản phẩm Juniper EX2300-24P-VC được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX2300-24P-VC chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX2300-24P-VC chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper EX2300-24P-VC info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX2300-24P-VC được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper EX2300-24P-VC tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper EX2300-24P-VC từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper EX2300-24P-VC tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper EX2300-24P-VC tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn