Juniper EX2300-24P-TAA

Juniper EX2300-24P-TAA 24 Port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+Gigabit Ethernet Uplink Ports phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper EX2300-24P-TAA

Juniper EX2300-24P-TAA

Juniper Networks EX2300-24P-TAA chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX2300-24P-TAA
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX2300
  • Mã sản phẩm: EX2300-24P-TAA
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 2,900 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper EX2300-24P-TAA tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper EX2300-24P-TAA tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX2300-24P-TAA được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX2300-24P-TAA chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX2300-24P-TAA kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Juniper EX2300-24P-TAA 24 Port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+Gigabit Ethernet Uplink Ports

Dòng thiết bị chuyển mạch Ethernet Juniper Networks EX2300-24P-TAA dòng Switch EX2300 cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, hiệu suất cao để hỗ trợ các triển khai truy cập mạng hội tụ.

Thiết bị chuyển mạch Switch Ethernet EX2300-24P-TAA chuyển tiếp gói dựa trên ASIC (PFE) với CPU tích hợp để luôn chuyển tiếp tốc độ dây, thậm chí với tất cả tính năng máy bay điều khiển được kích hoạt.

Bộ chuyển mạch EX2300-24P-TAA cũng hỗ trợ Ethernet qua cấp 3 của Ethernet.3.3 (PoE) và các tiêu chuẩn PoE + của 802.3at để hỗ trợ các thiết bị nối mạng như điện thoại,máy quay video, điểm truy cập mạng WLAN 802.11 802.11ac và máy quay video được hội tụ mạng.

Switch Juniper EX2300-24P-TAA được thiết kế với 24 cổng tốc độ 10/100/1000Base-T và hỗ trợ PoE bao gồm ngân sách hệ thống tối đa là 370W phân đều trên các cổng.

Tính năng nổi bật Juniper Switch EX2300-24P-TAA

Liên kết lên 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao để chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác.

- Lên đến 24 cổng 10/100 / 1000BASE-T có sẵn có hoặc không có PoE / PoE +.

- Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE.

- Hoàn thành khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 cơ bản.

- Quản lý đơn giản hóa sử dụng Juniper Networks Junos Space Network Director và GUI J-Web.

- Cổng Uplink có thể được cấu hình dưới dạng giao diện Khung gầm ảo và được kết nối qua giao diện quang học 10GbE tiêu chuẩn (yêu cầu giấy phép tùy chọn).

Mạng Junos Fusion Enterprise triển khai, có thể kết hợp một số tủ dây thành một nền tảng quản lý logic.

Đối với các mạng nhỏ hơn, tối đa bốn công tắc EX2300-24P-TAA có thể kết nối với nhau trong khung gầm ảo cấu hình, cho phép chúng được quản lý như một công tắc duy nhất.

Chuyển mạch Ethernet EX2300-24P-TAA cố định nguồn cung cấp điện và cổng đường lên đảm bảo hoạt động.

- Tiêu thụ điện năng thấp, quạt âm thanh thấp và nhỏ, dấu chân sâu 10 inch cho phép linh hoạt, thân thiện với môi trường

- Hỗ trợ các giao thức L2 cũng như các giao thức L3 như RIP và định tuyến tĩnh được bao gồm trong giấy phép cơ sở.

- Giấy phép nâng cao tùy chọn có sẵn để hỗ trợ các giao thức L3 bổ sung như OSPF, Internet Group

Giao thức quản lý (IGMP v1 / v2 / v3), Giao thức Multicast độc lập (PIM), chuyển tiếp hai chiều, phát hiện (BFD), MLD v1, MLD v2, MLD rình mò và

- Hỗ trợ có sẵn để quản lý IPv6, bao gồm phát hiện hàng xóm, telnet, SSH, DNS, nhật ký hệ thống và NTP.

- Một tàu phát hành duy nhất cho Juniper Networks Junos hoạt động hệ thống được hỗ trợ để đảm bảo một mặt phẳng điều khiển nhất quán thực hiện tính năng.

- Modular Junos OS ngăn chặn khởi động lại chuyển đổi nếu một lần duy nhất tính năng giao thức thất bại.

- Giao diện Web tích hợp (Phần mềm J-Web Juniper Networks) được cung cấp.

- Có sẵn cổng giao diện điều khiển nối tiếp RJ-45.

- Cổng giao diện điều khiển mini USB được bao gồm trên công tắc truy cập 1GbE mô hình.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-24P-TAA

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2300-24P-TAA

- Cổng: 24 Port 10/100/1000BASE-T + 4Port SFP Uplink

- Kích thước (W x H x D): Chiều rộng 17,4 in (44,19 cm), 17,5 in (44,6 cm) x Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) x Độ sâu: 12,2 in (30,98 cm)

- Kết nối khung gầm ảo 80 Gbps để liên kết tối đa bốn công tắc dưới dạng một thiết bị logic duy nhất (kiểu EX2300-24 / 48T / P và EX2300-24MP)

- Kết nối khung gầm ảo 120 Gbps để liên kết tối đa sáu thiết bị chuyển mạch dưới dạng một thiết bị logic duy nhất (EX2300-48MP)

- Trọng lượng 9,89 lb (4,49 kg)

- Tối đa tiêu thụ năng lượng hệ thống (Công suất đầu vào không có PoE) 80 W AC

- Tổng ngân sách năng lượng PoE 370 W

- DRAM 2 GB

- Flash 2 GB

- CPU ARM CPU 1.25GHz

- Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 28 (24 cổng máy chủ + SFP / SFP + bốn cổng liên kết)

- Quang học được hỗ trợ

- Đầu nối 10/100 / 1000BASE-T loại RJ-45

- Loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)

- Dự phòng cổng vật lý: Nhóm thân dự phòng (RTG)

- Chẩn đoán cáp để phát hiện đứt cáp và quần short

- Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)

- Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

- Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

- Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

- Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps (tốc độ dây)

Module SFP tương thích với Switch Juniper EX2300-24P-TAA

EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP

EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber

EX-SFP-1GE-SX-ET: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature

EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

EX-SFP-1GE-LX40K: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber

Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và đặt mua sản phẩm nhanh nhất.


Sản phẩm Juniper EX2300-24P-TAA được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX2300-24P-TAA chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX2300-24P-TAA chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper EX2300-24P-TAA info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX2300-24P-TAA được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper EX2300-24P-TAA tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper EX2300-24P-TAA từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper EX2300-24P-TAA tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper EX2300-24P-TAA tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn