EX4200-24F

Switch Juniper EX4200-24F 24-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS phân phối bởi JUNIPER VIỆT NAM ®

EX4200-24F

Sản phẩm chính hãng Juniper ®
  • Thông số sản phẩm EX4200-24F
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Dòng: Juniper EX4200
  • Mã sản phẩm: EX4200-24F
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Bấm vào đây gọi mua hàng
Mua sản phẩm EX4200-24F tại địa chỉ uy tín JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Tại sao bạn nên mua EX4200-24F tại JUNIPER.VN ?
JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX4200-24F được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX4200-24F chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Switch Juniper EX4200-24F 24-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS

Bộ chuyển mạch Juniper Switch EX4200 với công nghệ Virtual Chassis kết hợp sự sẵn có và độ tin cậy của hệ thống mô-đun linh hoạt, có thể xếp chồng, cung cấp một hiệu suất cao, khả năng mở rộng và hiện đang là giải pháp hữu ích sử dụng trong các hệ thống trung tâm dữ liệu và môi trường khuôn viên trường.

Dòng Switch Juniper Networks EX4200-24F của Ethernet chuyển mạch với công nghệ Virtual Chassis kết hợp nhỏ gọn, pay-as-you sử dụng nguồn năng lượng thấp và có hệ thống làm mát. Bộ chuyển mạch Switch EX4200-24F có thể xếp chồng với hiệu suất, tính sẵn có, vận hành dễ dàng và cổng mật độ của các nền tảng dựa theo khung để đáp ứng nhu cầu của các doanh nghiệp hiệu suất cao hiện nay.

Juniper EX4200-24F

Hình ảnh: Switch Juniper EX4200-24F chính hãng

Ngoài ra, các mô hình chuyển đổi cơ sở của bộ chuyển mạch Juniper EX4200 Class 3 Power over Ethernet (PoE), cung cấp 15,4 watt trên tám cổng đầu tiên hỗ trợ các thiết bị mạng như điện thoại, máy quay video và mạng LAN không dây (WLAN) cho các điểm truy cập mạng có mật độ thấp hội tụ . Tùy chọn Full PoE cung cấp 15,4 watt trên tất cả 24 cổng làm cho chúng lý tưởng cho mật độ cao triển khai điện thoại IP.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX4200-24F chính hãng

Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: EX4200-24F

Cổng tiêu chuẩn: 24-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS

Mở rộng: Mô-đun đường lên 2 cổng 10GbE SFP + tùy chọn hoặc Mô-đun đường lên 4 cổng GbE SFP

Bộ nhớ (RAM): 1GB với ECC

Bộ nhớ flash: 1GB

CPU: CPU PowerPC 1GHz

Cấp nguồn qua Ethernet (PoE): Có 24 cổng POE +

Lớp được hỗ trợ: 2 và 3

Mô hình động cơ chuyển đổi: Lưu trữ và chuyển tiếp

Nguồn cung cấp: Nguồn điện dự phòng, có thể thay thế nóng

Bao gồm cáp khung gầm ảo 50 cm

Module SFP tương thích với Switch EX4200-24F chính hãng

EX-SFP-FE20KT13R15 SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 20km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-FE20KT15R13 SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 20km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE10KT13R14 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1490nm for 10km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE10KT13R15 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 10km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1490nm/Rx 1310nm for 10km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 10km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE40KT13R15 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 40km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE40KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 40km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE80KCW1470 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1470nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1490 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1490nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1510 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1510nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1530 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1530nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1550 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1550nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1570 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1570nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1590 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1590nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1610 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1610nm for 80 km transmission on SMF

EX-XFP-10GE80KDWDM 10GE DWDM XFP, tunable across C-band 50 Ghz channel spacing (compliant with ITU-T G.698.1 ) for 80 km transmission on SMF

EX-XFP-10GE-ER XFP 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics Module, 1550nm for 40km transmission on SMF

EX-XFP-10GE-LR XFP 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics Module, 1310nm for 10km transmission on SMF

EX-XFP-10GE-SR XFP 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics Module. 850nm for up to 300m transmission on MMF

EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics Module, 1550nm for 80km transmission on SMF

EX-XFP-10GE-ZR 8-Pack SFP+ 10GBase SR Optics for all QFX and EX series

JNP-1G-SX-8PACK 8-Pack SFP 1GBase SX Optics for all QFX and EX series

JNP-1G-T-8PACK 8-Pack SFP 1GBaseT Optics for all QFX and EX series

Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn giải pháp, hỗ trợ báo giá nhanh và tốt nhất


Sản phẩm EX4200-24F được phân phối chính hãng bởi

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối EX4200-24F chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam: 0981 558668 0921 456666
[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam - Tel: 024.22255666
[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam - Tel: 028.62959899



JUNIPER.VN - Báo giá phân phối EX4200-24F chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá phân phối EX4200-24F chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại: 024.22255666 - Hotline: 0981 558668

[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam
Điện thoại: 028.62959899 - Hotline: 0921 456666

[ Email ] nhận báo giá EX4200-24F: [email protected]



Phân phối EX4200-24F chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Juniper Việt Nam phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và hãng cũ RF (kém chất lượng) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Juniper Việt Nam cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Juniper Việt Nam phân phối các sản phẩm Juniper Networks - switch Juniper EX2300, EX3400, EX4300, EX4600, QFX30000, QFX5100, Router Juniper, Firewall Juniper, Module SFP Juniper chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Giao hàng tận nơi. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm EX4200-24F từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX4200-24F tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá EX4200-24F chính hãng

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Địa chỉ phân phối EX4200-24F tại Hà Nội

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Địa chỉ phân phối EX4200-24F tại Hồ Chí Minh


Juniper EX3400 | Review Switch Juniper EX3400 chính hãng



Email hỗ trợ online 24/7
[email protected]