Juniper EX4200-48T-DC

Switch Juniper EX4200-48T-DC 48-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper EX4200-48T-DC

Juniper EX4200-48T-DC

Juniper Networks EX4200-48T-DC chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX4200-48T-DC
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX4200
  • Mã sản phẩm: EX4200-48T-DC
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 9,595 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper EX4200-48T-DC tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper EX4200-48T-DC tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX4200-48T-DC được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX4200-48T-DC chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX4200-48T-DC kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Switch Juniper EX4200-48T-DC 48-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS

Bộ chuyển mạch Juniper Switch EX4200-48T-DC với công nghệ Virtual Chassis kết hợp sự sẵn có và độ tin cậy của hệ thống mô-đun linh hoạt, có thể xếp chồng, cung cấp một hiệu suất cao, khả năng mở rộng và hiện đang là giải pháp hữu ích sử dụng trong các hệ thống trung tâm dữ liệu và môi trường khuôn viên trường.

Dòng Switch Juniper Networks EX4200-48T-DC của Ethernet chuyển mạch với công nghệ Virtual Chassis kết hợp nhỏ gọn, pay-as-you sử dụng nguồn năng lượng thấp và có hệ thống làm mát. Bộ chuyển mạch Juniper EX4200-48T-DC có thể xếp chồng với hiệu suất, tính sẵn có, vận hành dễ dàng và cổng mật độ của các nền tảng dựa theo khung để đáp ứng nhu cầu của các doanh nghiệp hiệu suất cao hiện nay.

Ngoài ra, các mô hình chuyển đổi cơ sở của bộ chuyển mạch Juniper EX4200 Class 3 Power over Ethernet (PoE), cung cấp 15,4 watt trên tám cổng đầu tiên hỗ trợ các thiết bị mạng như điện thoại, máy quay video và mạng LAN không dây (WLAN) cho các điểm truy cập mạng có mật độ thấp hội tụ . Tùy chọn Full PoE cung cấp 15,4 watt trên tất cả 48 cổng làm cho chúng lý tưởng cho mật độ cao triển khai điện thoại IP.

Đặc điểm cơ bản của Switch Juniper EX4200-48T-DC

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX4200-48T-DC

- Dòng : EX2300

- Cổng: 48 Ports 10/100/1000BASE-T Ethernet Switch with PoE+ and 4 GE SFP uplink ports

- Kích thước: (W x H x D) 4,45 cm x 44,6 cm x 25,43 cm

- Trọng lượng 10 lb (4,5 kg)

- DRAM: 512 MB

- Flash: 1 GB

- CPU ARM 800 MHz CPU

- Dung lượng chuyển mạch gói 104 Gbps

- Thông lượng lớp 2 (Mpps) 77,4 Mpps (tốc độ dây)

- Chuyển đổi lớp 2, Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng: 16.000

- Khung Jumbo: 9216 byte

- Số lượng Vlan: 1.048 (ID Vlan: 4.096)

- Vlan dựa trên cổng

- Vlan dựa trên MAC

- Vlan thoại

- Vlan riêng (PVlan)

- Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)

- RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)

- Giao thức định tuyến: RIP v1 / v2, OSPF v1 / v2 (có 4 giao diện hoạt động)

- Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 - Phát hiện hàng xóm, Syslog, Telnet, SSH, J-Web, SNMP, NTP, DNS

- ACL động 802.1X dựa trên các thuộc tính RADIUS

- Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo tiêu hóa 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

- Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos) - ACL (PACL) dựa trên cổng

- Xuất hiện và đi ra ACL (VACL) dựa trên Vlan

- Chuyển hướng và đi ra ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến

- Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 1.500

- Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối

- Bộ đếm ACL cho các gói được phép

- Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)

- Tùy chọn hệ thống điện dự phòng bên ngoài (RPS)

- Hỗ trợ 802.3ad (LACP):

- Số lượng LAG được hỗ trợ: 32

- Số lượng cổng tối đa trên mỗi LAG: 8

- Hỗ trợ cổng được gắn thẻ trong LAG

- Phát hiện lỗi đường lên (UFD)

- Chất lượng dịch vụ (QoS)

- QoS lớp 2

- QoS lớp 3

- Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8

- Phương pháp lập lịch trình (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), vòng tròn có trọng số hình tròn (SDWRR)

Module quang SFP tương thích với Switch Juniper EX4200-48T-DC chính hãng

Module EX-SFP-FE20KT13R15 SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 20km transmission on single strand of SMF

Module Juniper EX-SFP-FE20KT15R13 SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 20km transmission on single strand of SMF

Module Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1490nm for 10km transmission on single strand of SMF

Module Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 10km transmission on single strand of SMF

Module Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1490nm/Rx 1310nm for 10km transmission on single strand of SMF

Module Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 10km transmission on single strand of SMF

Module Juniper EX-SFP-GE40KT13R15 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 40km transmission on single strand of SMF

Module Juniper EX-SFP-GE40KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 40km transmission on single strand of SMF

Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn giải pháp, hỗ trợ báo giá nhanh và tốt nhất.


Sản phẩm Juniper EX4200-48T-DC được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX4200-48T-DC chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX4200-48T-DC chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper EX4200-48T-DC info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX4200-48T-DC được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper EX4200-48T-DC tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper EX4200-48T-DC từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper EX4200-48T-DC tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper EX4200-48T-DC tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn