Juniper EX2200-24T-4G-TAA

EX2200-24T-4G-TAA Trade Agreement Act-compliant, 24-port 10/100/1000BaseT + 4 SFP uplink liên hệ để được tư vấn hỗ trợ đặt hàng nhanh nhất. phân phối bởi ® JUNIPER VIỆT NAMJuniper việt nam phân phối Juniper EX2200-24T-4G-TAA

Juniper EX2200-24T-4G-TAA

Juniper Networks EX2200-24T-4G-TAA chính hãng sản phẩm chính hãng Juniper Networks ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX2200-24T-4G-TAA
  • Hãng sản xuất: Juniper Networks
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX2200
  • Mã sản phẩm: EX2200-24T-4G-TAA
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Partner: Juniper Việt Nam
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - List Price: 1,895 USD
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Mua sản phẩm Juniper EX2200-24T-4G-TAA tại JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm Juniper chính hãng

Tại sao bạn nên mua Juniper EX2200-24T-4G-TAA tại JUNIPER.VN ?

JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX2200-24T-4G-TAA được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho dự án . Vui lòng liên hệ (miễn phí) với chúng tôi để tránh mua phải sản phẩm Juniper kém chất lượng, trôi nổi trên thị trường. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX2200-24T-4G-TAA chính hãng

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Juniper EX2200-24T-4G-TAA kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Switch Juniper EX2200-24T-4G-TAA 24-Port 10/100/1000BaseT with 4 SFP Uplink Ports

Thiết bị chuyển mạch Switch EX2200-24T-4G-TAA Juniper chính hãng giải pháp tiết kiệm kinh tế hoàn hảo cho các hệ thống mạng doanh nghiệp.

Switch EX2200-24T-4G-TAA được thiết kế với 24 Port tốc độ 10/100/1000Base-T, 4 Port SFP Uplink mức tiêu thụ điện năng thấp và quạt âm thanh thấp, làm cho nó trở thành một giải pháp thân thiện với môi trường, lý tưởng cho việc triển khai văn phòng mở. Thiết bị chuyển mạch Juniper Switch EX2200 này cũng bao gồm 4 cổng đường lên Gigabit Ethernet (GbE) cố định phía trước để hỗ trợ các kết nối đường trục tốc độ cao.

Juniper Switch EX2200-24T-4G-TAA

Hình ảnh: Juniper Switch EX2200-24T-4G-TAA

Switch Cisco EX2200-24T-4G-TAA chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco EX2200-24T-4G-TAA chính hãng

Thông số kỹ thuật Switch EX2200-24T-4G-TAA chính hãng

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2200-24T-4G-TAA

- Loại sản phẩm: Ethernet Switch

- Dòng sản phẩm: EX2200

- Nhà sản xuất: Juniper Networks, Inc

- Tên sản phẩm: Switch Ethernet Gigabit EX2200-24T-4G-TAA

- Đơn vị giá tương thích: 1U

- Kích thước: Chiều cao: 1,7inch x Chiều rộng: 17,4inch x Độ sâu: 10inch

- Trọng lượng (xấp xỉ): 5,95 lb

- Giao diện / Cổng

Số cổng mạng (RJ-45): 24

Tổng số cổng mạng: 24

- Chi tiết khe cắm cổng / mở rộng:

Mạng Ethernet 24 x Gigabit

Khe cắm mở rộng 4 x Gigabit Ethernet

Số lượng tổng số khe cắm mở rộng: 4

Loại khe cắm mở rộng: SFP

Số lượng SFP Slots: 4

- Hệ điều hành Junos

- Điện áp đầu vào: 110 V AC, AC 220 V

Nguồn điện: Cấp điện

- Mở rộng I / O

- Công nghệ bộ nhớ: DRAM

- Bộ nhớ flash: 1 GB

- Bộ nhớ tiêu chuẩn: 512 MB

- Giấy chứng nhận / Cơ quan tuân thủ xanh: RoHS-6

- Công nghệ Ethernet: Gigabit Ethernet

- Công nghệ mạng: 10/100 /1000Base-T

Module quang Juniper sử dụng với Switch SFP EX2200-24T-4G-TAA

- EX-SFP-1FE-FX: SFP 100BASE-FX; LC connector; 1310 nm; 2 km reach on multimode fiber

- EX-SFP-FE20KT13R15: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1310 nm/RX 1550 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

- EX-SFP-FE20KT15R13: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1550 nm/RX 1310 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100 m reach on UTP

- EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber

- EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về bộ chuyển mạch Switch Juniper.


Sản phẩm Juniper EX2200-24T-4G-TAA được phân phối chính hãng bởi

Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX2200-24T-4G-TAA chính hãng

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối Juniper EX2200-24T-4G-TAA chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam
Email báo giá Juniper EX2200-24T-4G-TAA info@juniper.vn
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam 0921 456 666

BÀI VIẾT LIÊN QUAN Juniper EX2200-24T-4G-TAA

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
info@juniper.vn

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Juniper.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Juniper.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới Juniper Networks. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper EX2200-24T-4G-TAA được phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ . Juniper Việt Nam luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Giao hàng Juniper EX2200-24T-4G-TAA tận nơi

Chính hãng Juniper Networks

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Mua sản phẩm Juniper EX2200-24T-4G-TAA từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng Juniper Networks . Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng (trôi nổi)...
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Phân phối Juniper EX2200-24T-4G-TAA tại Hà Nội
JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Phân phối Juniper EX2200-24T-4G-TAA tại Hồ Chí Minh

Gửi Email có giá ưu đãi
info@juniper.vn