EX2200-48P-4G-TAA

EX2200-48P-4G-TAA Trade Agreement Act-compliant, 48-port 10/100/1000BaseT PoE+, 4 SFP uplink phân phối bởi JUNIPER VIỆT NAM ®

EX2200-48P-4G-TAA

Sản phẩm chính hãng Juniper ®
  • Thông số sản phẩm EX2200-48P-4G-TAA
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Dòng: Juniper EX2200
  • Mã sản phẩm: EX2200-48P-4G-TAA
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Bấm vào đây gọi mua hàng
Mua sản phẩm EX2200-48P-4G-TAA tại địa chỉ uy tín JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Tại sao bạn nên mua EX2200-48P-4G-TAA tại JUNIPER.VN ?
JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX2200-48P-4G-TAA được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX2200-48P-4G-TAA chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Switch Juniper EX2200-48P-4G-TAA 48-port 10/100/1000BASE-T Ethernet with PoE+ 405W and 4 SFP GE Uplink Ports

Thiết bị chuyển mạch Switch EX2200-48P-4G-TAA dòng Switch Ethernet Juniper EX2200 cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, hiệu năng cao để hỗ trợ giải pháp hội tụ truy cập mạng triển khai.

Bộ chuyển mạch EX2200-48P-4G-TAA chuyển tiếp gói dựa trên mạch (ASIC) với một CPU tích hợp để liên tục chuyển tiếp tốc độ dây, thậm chí với tất cả các tính năng máy bay điều khiển được kích hoạt.

Switch EX2200-48P-4G-TAA hỗ trợ 4 đường lên GbE phía trước cố định các cổng có hệ thống quang học có thể cắm (được mua riêng) cho các kết nối đường trục tốc độ cao hoặc liên kết giữa các hệ thống dây.

Bộ chuyển mạch Switch Ethernet EX2200-48P-4G-TAA của Juniper cung cấp một giải pháp kinh tế cho các doanh nghiệp đòi hỏi các giải pháp mạng hiệu năng cao, hoạt động độc lập cho các triển khai tầng truy cập tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới doanh nghiệp.

EX2200-48P-4G-TAA

Hình ảnh: Juniper Switch EX2200-48P-4G-TAA chính hãng

Juniper EX2200-48P-4G-TAA cũng hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép quản lý tới 4 thiết bị chuyển mạch kết nối như là một thiết bị, cung cấp các giải pháp về khả mở và khả năng mở rộng khi cần mở rộng hệ thống mạng sử dụng.

Đặc điểm cơ bản của Switch Juniper EX2200-48P-4G-TAA

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2200-48P-4G-TAA

- Loại sản phẩm: Ethernet Switch

- Dòng sản phẩm: EX2200

- Nhà sản xuất: Juniper Networks, Inc

- Tên sản phẩm: Switch Ethernet Gigabit EX2200-48P-4G-TAA

- Đơn vị giá tương thích: 1U

- Kích thước: Chiều cao: 1,7inch x Chiều rộng: 17,4inch x Độ sâu: 10inch

- Trọng lượng (xấp xỉ): 5,95 lb

- Giao diện / Cổng

Số cổng mạng (RJ-45): 48

Tổng số cổng mạng: 48

- Chi tiết khe cắm cổng / mở rộng:

Mạng Ethernet 48 x Gigabit

Khe cắm mở rộng 4 x Gigabit Ethernet

Số lượng tổng số khe cắm mở rộng: 4

Loại khe cắm mở rộng: SFP

Số lượng SFP Slots: 4

Ngân sách PoE: 405 W

DRAM: 512 MB

Flash: 1 GB

CPU ARM 800 MHz CPU

Dung lượng chuyển mạch gói 104 Gbps

Thông lượng lớp 2 (Mpps) 77,4 Mpps (tốc độ dây)

Chuyển đổi lớp 2, Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng: 16.000

  • Khung Jumbo: 9216 byte
  • Số lượng Vlan: 1.024 (ID Vlan: 4.096)
  • Vlan dựa trên cổng
  • Vlan dựa trên MAC
  • Vlan thoại
  • Vlan riêng (PVlan)
  • Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)
  • RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)
  • Giao thức định tuyến: RIP v1 / v2, OSPF v1 / v2 (có 4 giao diện hoạt động)
  • Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 Phát hiện hàng xóm, Syslog, Telnet, SSH, J-Web, SNMP, NTP, DNS
  • ACL động 802.1X dựa trên các thuộc tính RADIUS
  • Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo tiêu hóa 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos)

  • ACL (PACL) dựa trên cổng
  • Xuất hiện và đi ra ACL (VACL) dựa trên Vlan
  • Chuyển hướng và đi ra ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến
  • Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 1.500
  • Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối
  • Bộ đếm ACL cho các gói được phép
  • Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)
  • L2-L4 ACL
  • Tùy chọn hệ thống điện dự phòng bên ngoài (RPS)
  • Hỗ trợ 802.3ad (LACP):

- Số lượng LAG được hỗ trợ: 32

- Số lượng cổng tối đa trên mỗi LAG: 8

  • Thuật toán chia sẻ tải LAG Giao thông Unicast Bridged:

- IP: S / D MAC, S / D IP

- TCP / UDP: S / D MAC, S / D IP, Cổng S / D

- Không IP: S / D MAC

  • Thuật toán chia sẻ LAG Lưu lượng truy cập Unicast được định tuyến:

- IP: S / D IP

- TCP / UDP: Cổng S / D, Cổng S / D

  • Thuật toán chia sẻ tải LAG Lưu lượng truy cập đa luồng:

- IP: S / D MAC, S / D IP

- TCP / UDP: S / D MAC, S / D IP, Cổng S / D

- Không IP: S / D MAC

  • Thuật toán chia sẻ LAG Lưu lượng truy cập đa tuyến được định tuyến:

- IP: S / D IP

- TCP / UDP: Cổng S / D, Cổng S / D

  • Hỗ trợ cổng được gắn thẻ trong LAG
  • Phát hiện lỗi đường lên (UFD)

Chất lượng dịch vụ (QoS)

  • QoS lớp 2
  • QoS lớp 3
  • Nhập chính sách: 1 tỷ lệ 2 màu
  • Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8
  • Phương pháp lập lịch trình (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), vòng tròn có trọng số hình tròn (SDWRR)
  • Ủy thác ưu tiên 802.1p, DSCP / IP

Module quang Juniper sử dụng với Switch SFP EX2200-48P-4G-TAA

- EX-SFP-1FE-FX: SFP 100BASE-FX; LC connector; 1310 nm; 2 km reach on multimode fiber

- EX-SFP-FE20KT13R15: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1310 nm/RX 1550 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

- EX-SFP-FE20KT15R13: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1550 nm/RX 1310 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100 m reach on UTP

- EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber

- EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

Mọi thắc mắc liên quan đến sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


Sản phẩm EX2200-48P-4G-TAA được phân phối chính hãng bởi

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối EX2200-48P-4G-TAA chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam: 0981 558668 0921 456666
[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam - Tel: 024.22255666
[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam - Tel: 028.62959899



JUNIPER.VN - Báo giá phân phối EX2200-48P-4G-TAA chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá phân phối EX2200-48P-4G-TAA chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại: 024.22255666 - Hotline: 0981 558668

[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam
Điện thoại: 028.62959899 - Hotline: 0921 456666

[ Email ] nhận báo giá EX2200-48P-4G-TAA: [email protected]


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối EX2200-48P-4G-TAA chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Juniper Việt Nam phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và hãng cũ RF (kém chất lượng) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Juniper Việt Nam cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Juniper Việt Nam phân phối các sản phẩm Juniper Networks - switch Juniper EX2300, EX3400, EX4300, EX4600, QFX30000, QFX5100, Router Juniper, Firewall Juniper, Module SFP Juniper chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Giao hàng tận nơi. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm EX2200-48P-4G-TAA từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX2200-48P-4G-TAA tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá EX2200-48P-4G-TAA chính hãng

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Địa chỉ phân phối EX2200-48P-4G-TAA tại Hà Nội

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Địa chỉ phân phối EX2200-48P-4G-TAA tại Hồ Chí Minh


Juniper EX3400 | Review Switch Juniper EX3400 chính hãng



Email hỗ trợ online 24/7
[email protected]