EX2300-24MP

Switch Juniper EX2300-24MP 24 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. phân phối bởi JUNIPER VIỆT NAM ®

EX2300-24MP

Sản phẩm chính hãng Juniper ®
  • Thông số sản phẩm EX2300-24MP
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Dòng: Juniper EX2300
  • Mã sản phẩm: EX2300-24MP
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, gửi Email để có giá tốt nhất
Bấm vào đây gọi mua hàng
Mua sản phẩm EX2300-24MP tại địa chỉ uy tín JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng

Tại sao bạn nên mua EX2300-24MP tại JUNIPER.VN ?
JUNIPER.VN nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm EX2300-24MP được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về EX2300-24MP chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng kém chất lượng từ JUNIPER.VN

Switch Juniper EX2300-24MP 24 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot

Bộ chuyển mạch Juniper uy tín và lâu đời, tuy không nhiều phân khúc như Cisco hay bất kỳ một thương hiệu nào khác nhưng những sản phẩm của Juniper lại có thể đảm nhiệm hoàn toàn các yêu cầu của một hệ thống.

Switch EX2300-24MP hội tụ đầy đủ các tính năng được coi là giải pháp hoàn hảo cho các doanh nghiệp hiện nay.

Switch Juniper EX2300-24MP

Hình ảnh: Switch Juniper EX2300-24MP

Các tính năng nổi bật của thiết bị này như:

- Công nghệ khung gầm ảo cho phép tối đa 4 thiết bị EX2300-24MP được kết nối với nhau để tạo thành một thiết bị logic duy nhất

- Liên kết lên 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao cho các bộ chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác

- Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE

- Quản lý đơn giản hóa sử dụng Juniper Networks Junos Space Network Director và J-Web GUI

- Cung cấp điện cố định và cổng đường lên đảm bảo đơn giản hoạt động

- Tiêu thụ điện năng thấp, quạt âm thanh thấp và dấu chân nhỏ sâu 10 inch cho phép triển khai linh hoạt, thân thiện với môi trường.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-24MP chính hãng

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2300-24MP

- Cổng: 24 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot

- Kích thước (W x H x D)

- Chiều rộng:17,4 in (44,19 cm) khi cài đặt máy tính để bàn, 17,5 in (44,6 cm) với giá đỡ gắn trên giá

- Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) khi cài đặt 1U

- Độ sâu: 10 in (25,4 cm)

- Kết nối khung gầm ảo 80 Gbps để liên kết tối đa bốn công tắc dưới dạng một thiết bị logic

- Trọng lượng 8,82 lb (4 kg)

- Tối đa Tiêu thụ năng lượng hệ thống (Công suất đầu vào không có PoE) 80 W AC

- Tổng ngân sách năng lượng PoE 370 W

- DRAM 2 GB, Flash 8 GB, CPU ARM CPU 1.25GHz

- Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 28 (24 cổng máy chủ + SFP / SFP + bốn cổng liên kết)

- Loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)

- Chẩn đoán cáp để phát hiện đứt cáp và quần short

- Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)

- Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

- Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

- Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

- Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps (tốc độ dây)

- Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng: 16.000

- Khung Jumbo: 9216 byte

- Số lượng Vlan được hỗ trợ: 4093

- Phạm vi ID Vlan có thể có: 1-4094

- Vlan dựa trên cổng

- Vlan dựa trên MAC

- Vlan thoại

- Giao thức đường hầm lớp 2 (L2TP)

- IEEE 802.1ak: Giao thức đăng ký nhiều Vlan (MVRP)

- Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)

- RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)

- Số lượng MST được hỗ trợ: 64

- Số lượng phiên bản VSTP được hỗ trợ: 253

Các tính năng của Lớp 3: IPv4

- Số lượng mục ARP tối đa: 1.500

- Số lượng tuyến unicast tối đa trong phần cứng: 512 tiền tố; 4.096 tuyến chủ

- Số lượng tuyến đa tuyến IPv4 tối đa trong phần cứng: 2.048 nhóm; 2.048 tuyến phát đa hướng

- Giao thức định tuyến: RIP v1 / v2, OSPF v1 / v2

- Định tuyến tĩnh

- Chính sách định tuyến

- Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD) với bộ hẹn giờ chậm (> 3 giây)

- Phát sóng theo hướng IP

Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 - Số lượng mục nhập Khám phá Hàng xóm (ND) tối đa: 1.500

- Số lượng tuyến unicast IPv6 tối đa trong phần cứng: 512 tiền tố; 2.048 tuyến chủ

- Số lượng tuyến phát đa hướng IPv6 tối đa trong phần cứng: 1.024 nhóm; 1.024 tuyến phát đa hướng

- Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Hệ thống tên miền (DNS)

- Định tuyến tĩnh

- Giao thức định tuyến: RIPng, OSPF v3, Multica

Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos) - Nhập vào ACL (PACL) dựa trên cổng; 256 đi ra

- ACL dựa trên Vlan (VACL) - 256 xâm nhập; 256 đi ra

- Nhập vào ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến; 512 đi ra

- Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 2.000

- Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối

- Bộ đếm ACL cho các gói được phép

- Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)

- L2-L4 ACL

Bảo mật - Giới hạn MAC

- Địa chỉ MAC được cho phép cấu hình trên mỗi cổng

- MAC dính (học địa chỉ MAC liên tục)

- Kiểm tra ARP động (DAI)

- ARP proxy

- Hỗ trợ ARP tĩnh

- DHCP rình mò

- Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo tiêu hóa 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

- Bảo vệ IPv6 RA

- Kiểm tra Khám phá Hàng xóm IPv6

- Cổng thông tin Captive

- Xác thực MAC tĩnh

- MAC-RADIUS

- Bảo vệ mặt phẳng điều khiển DoS

- Xác thực dự phòng

- Chứng nhận kết nối mạng đáng tin cậy (TNC)

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ nhiều hơn các thông tin về bộ chuyển mạch Juniper.


Sản phẩm EX2300-24MP được phân phối chính hãng bởi

JUNIPER.VN - NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG JUNIPER UY TÍN, DANH TIẾNG
Juniper Việt Nam phân phối EX2300-24MP chính hãng số 1️⃣ Việt Nam - Genuine Distribution
Liên hệ Hotline Juniper Việt Nam: 0981 558668 0921 456666
[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam - Tel: 024.22255666
[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam - Tel: 028.62959899



JUNIPER.VN - Báo giá phân phối EX2300-24MP chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá phân phối EX2300-24MP chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] 188 Phố Yên Bình, P. Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại: 024.22255666 - Hotline: 0981 558668

[ Hồ Chí Minh ] 12 Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam
Điện thoại: 028.62959899 - Hotline: 0921 456666

[ Email ] nhận báo giá EX2300-24MP: [email protected]


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Phân phối EX2300-24MP chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Juniper Việt Nam phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và hãng cũ RF (kém chất lượng) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Juniper Việt Nam cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Juniper Việt Nam phân phối các sản phẩm Juniper Networks - switch Juniper EX2300, EX3400, EX4300, EX4600, QFX30000, QFX5100, Router Juniper, Firewall Juniper, Module SFP Juniper chính hãng uy tín số 1️⃣ Việt Nam ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Giao hàng tận nơi. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm EX2300-24MP từ JUNIPER.VN để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
download datasheet, catalogue thiết bị mạng Juniper

HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng EX2300-24MP tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá EX2300-24MP chính hãng

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HÀ NỘI
Địa chỉ phân phối EX2300-24MP tại Hà Nội

JUNIPER VIỆT NAM - VĂN PHÒNG HỒ CHÍ MINH
Địa chỉ phân phối EX2300-24MP tại Hồ Chí Minh


Juniper EX3400 | Review Switch Juniper EX3400 chính hãng



Email hỗ trợ online 24/7
[email protected]